TH73744A - ชุดประกอบแป้นอักขระหลายหน้าที่ - Google Patents
ชุดประกอบแป้นอักขระหลายหน้าที่
Info
Publication number
TH73744A
TH73744A TH501001668A TH0501001668A TH73744A TH 73744 A TH73744 A TH 73744A TH 501001668 A TH501001668 A TH 501001668A TH 0501001668 A TH0501001668 A TH 0501001668A TH 73744 A TH73744 A TH 73744A
Authority
TH
Thailand
Prior art keywords
electronic device
device input
keycap
keyboard assembly
function keyboard
Prior art date
Application number
TH501001668A
Other languages
English (en)
Inventor
เฮคท์ นายกิล
Original Assignee
นางสาวปรับโยชน์ ศรีกิจจาภรณ์
นายจักรพรรดิ์ มงคลสิทธิ์
นายจักรพรรดิ์ มงคลสิทธิ์ นางสาวปรับโยชน์ ศรีกิจจาภรณ์ นายบุญมา เตชะวณิช นายต่อพงศ์ โทณะวณิก
นายต่อพงศ์ โทณะวณิก
นายบุญมา เตชะวณิช
อิสคาร์ แอลทีดี (เลขที่บริษัท 513829614)
Filing date
Publication date
Publication of TH73744A publication Critical patent/TH73744A/th
Links
Abstract
Claims (1)
1. ชุดประกอบแป้นอักขระหลายหน้าที่ (26,126) ประกอบรวมด้วย: สวิตช์สองอัน (40\',40";140\',140") ที่ได้รับการเชื่อมต่อทางไฟฟ้าซึ่งกันและกัน ซึ่งสวิตช์ แต่ละอันสามารถที่จะให้สัญญาณด้านออกที่แตกต่างสี่สัญญาณอย่างชัดเจนขึ้นเมื่ออยู่ในสภาพออน ทางไฟฟ้า; ฝาครอบแป้นอักขระแบบชิ้นเดียว (28,128) ที่ได้รับการต่อเชื่อมเข้ากับสวิตช์สองอัน (40\', 40",140";140") ซึ่งฝาครอบแป้นอักขระแบบชิ้นเดียวสามารถที่จะกระตุ้นสวิตช์สองกัน(40\',40"; 140\',140")ให้ทำงานในลักษณะเลือก ได้แบบแยกกันหรือไม่ก็พร้อมกัน โดยที่แท็ก :