TH47107A - กางเกงในแบบใช้แล้วทิ้งชนิดกางเกงขาสั้น - Google Patents
กางเกงในแบบใช้แล้วทิ้งชนิดกางเกงขาสั้นInfo
- Publication number
- TH47107A TH47107A TH1004977A TH0001004977A TH47107A TH 47107 A TH47107 A TH 47107A TH 1004977 A TH1004977 A TH 1004977A TH 0001004977 A TH0001004977 A TH 0001004977A TH 47107 A TH47107 A TH 47107A
- Authority
- TH
- Thailand
- Prior art keywords
- plates
- plate
- along
- top end
- disposable underwear
- Prior art date
Links
Abstract
DC60 (26/01/44) กางเกงในแบบใช้แล้วทิ้ง 1 ชนิดกางเกงขาสั้น จะประกอบด้วยแผ่นด้านใน 2A, 2B ซึ่งแต่ละแผ่นจะมีส่วนตัดออกที่อยู่ ระหว่างส่วนข้างด้านหน้า และด้านหลัง และแผ่นด้านนอก 3A, 3B ซึ่งแผ่นด้านใน 2A, 2B จะมีพื้นผิวของแผ่นที่สอด คล้องกัน ได้รับการเชื่อมติดเข้า ด้วยกันตามแนวบริเวณของ ส่วนข้างด้านหน้า และด้านหลัง ที่ยื่นออกในบริเวณใกล้เคียง กับ ปลายด้านบนของแผ่นเหล่านี้ เช่นเดียวกับตามแนวส่วนตัด ออกที่สอดคล้องกัน และพื้นผิว ของแผ่นที่สอดคล้องกัน ของ แผ่นด้านใน และพื้นผิวของแผ่นที่สอดคล้องกันของแผ่นด้าน นอก ดังกล่าว จะได้รับการเชื่อมติดเข้าด้วยกันตามแนวส่วนข้าง ด้านหน้า และด้านหลังของ แผ่น 2A, 2B, 3A, 3B เหล่านี้ และชิ้นส่วนประกอบยืดหยุ่น 5 จะได้รับการติดเข้ากับแผ่น ด้าน นอก 3A, 3B ตามแนวปลายด้านบน กางเกงในแบบใช้แล้วทิ้ง 1 ชนิดกางเกงขาสั้น จะประกอบด้วยแผ่นด้านใน 2A, 2B ซึ่งแต่ละแผ่นจะมีส่วนตัดออกที่อยู่ ระหว่างส่วนข้างด้านหน้า และด้านหลัง และแผ่นด้านนอก 3A, 3B ซึ่งแผ่นด้านใน 2A, 2B จะมีพื้นที่ผิวของแผ่นที่สอด คล้องกัน ได้รับการเชื่อมติดเข้า ด้วยกันตามแนวบริเวณของ ส่วนข้างด้านหน้า และด้านหลัง ที่ยื่นออกในบริเวณใกล้เคียง กับ ปลายด้านบนของแผ่นเหล่านี้ เช่นเดียวกับตามแนวส่วนตัด ออกที่สอดคล้องกัน และพื้นผิว ของแผ่นที่สอดคล้องกัน ของ แผ่นด้านใน และพื้นผิวของแผ่นที่สอดคล้องกันของแผ่นด้าน นอก ดังกล่าว จะได้รับการเชื่อมติดเข้าด้วยกันตามแนวส่วนข้าง ด้านหน้า และด้านหลังของ แผ่น 2A, 2B, 3A, 3B เหล่านี้ และชิ้นส่วนประกอบยืดหยุ่น 5 จะได้รับการติดเข้ากับแผ่น ด้าน นอก 3A, 3B ตามแนวปลายด้านบน