TH122331A - การดัดแปรผลึกชนิดใหม่ - Google Patents
การดัดแปรผลึกชนิดใหม่
Info
Publication number
TH122331A
TH122331A TH701005692A TH0701005692A TH122331A TH 122331 A TH122331 A TH 122331A TH 701005692 A TH701005692 A TH 701005692A TH 0701005692 A TH0701005692 A TH 0701005692A TH 122331 A TH122331 A TH 122331A
Prior art keywords
modification
parasites
destroy
animals
modifying
Prior art date
Application number
TH701005692A
Inventor
เอมิเลีย ซักเซลล์ นายไฮดี้
เอิร์ค นายปีเตอร์
ทารองตา นายโกลด
โครห์ล นายโธมัส
ค็อกซ์ นายเกอร์ฮาร์ด
ชูค็อพพ์ นายมาร์ติน
แชร์เออร์ นายสเตฟาน
โอจาลา นายแอนท์ตี้
อาร์. เดสีราจู นายกอทัม
เบเนอร์จี นายราฮัล
เอ็ม. พัทท์ นายประชานท์
Original Assignee
นายจักรพรรดิ์ มงคลสิทธิ์
นางสาวปรับโยชน์ ศรีกิจจาภรณ์
นายบุญมา เตชะวณิช
นายต่อพงศ์ โทณะวณิก
Filing date
Publication date
Publication of TH122331A publication Critical patent/TH122331A/th
Links
Abstract
Claims (2)
1. การดัดแปรผลึก l ไฟโพรนิล ซึ่งมีอยู่ในระบบโมโนคลินิกที่มีหมู่เซนโทรซิม เมทริกสเปซ C2/c
2. การดัดแปรผลึก l ของไฟโพรนิล ซึ่งแสดงให้เห็น, ดิฟแฟรกโทแกรมผงของ X-ray ที่ 30 ํ ซ, อย่างน้อย 5 ของการสะท้อนข้างล่างนี้ (1) d = 7,45 + 0,1 A (2) d = 6,07 + 0,07 A (3) d = 5,57 + 0,05 A (4) d = 4,84 + 0,05 A (5) d = 3,76 + 0,แท็ก :